คอนเสิร์ต Young Chill 2 ดนตรีท่ามกลางขุนเขากับอากาศหน๊าว หนาว
ขอเชิญร่วมงานคอนเสิร์ต Young Chill 2 ดนตรีท่ามกลางขุนเขากับอากาศหน๊าว หนาว จะถูกขึ้นในวันที่ 20-21 มกราคม 2561 ณ ปากทางเข้าน้ำตกขุนห้วยเทิง (พื้นที่ส่วนบุคคล) บ้านมุง ต.บ้านมุง อ.เนินมะปราง จ.พิษณุโลก
รับจัดทำเว็บไซต์ โดยโดยผู้จัดทำเว็บไซต์แห่งนี้
ราคาเริ่มต้นเพียง 3,000 บาทเท่านั้น!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
โทรศัพท์ 086-063-6940 (ชน)
ไลน์ไอดี 0860636940
พบกับศิลปิน YENA, ต่าย อภิรมย์, R-bu, จุ๋ย จุ๋ยส์, THE RAVEN DOLL, เกิดสุข บุปผาชน, ช.สุพิชา, ยั๊วะ อลงกฏ, Asss, YAMIN, อำนาจ เดอะ วู แมน, สนิมหยก, Bay Bay Brothers, อาจิณ, Oh Superglue, เมืองแคน ฮิสระธรรม, นักดนตรีมุมตึก, Crossover, W.T.P, ราม ไข่หวาน, หมู ไปรวิทย์, มะขาม, Pickussion, YEW, Kissanasx, ธีร์ จินตะ, Yented, High hope, ใหม่ สิบล้อ, B-King
*** บัตรราคาคืนละ 599 บาท, 2 คืน 750 บาท *** กลางเต็นท์ฟรี!!!
ภาพความประทับใจของคอนเสิร์ต Young Chill 1 ที่จัดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ณ ขุนเขารักไทย อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก
Post a Comment